So, sato niliamka bila form

Indoors, nikasema leo sidai kuroam

Kutulia tu kiasi, nikaskia phone

Nganya ya me inanicall

 

Kakanishow, “home kuna party”

“Pilau kwa wingi na machapati”

Heee, kusikia ati party? Machapati?

Mimi huyo, trao, viatu na shati

 

So, kwa matt nikaelekea kwao kejani

Kakanipick tukaingia ndani

Masalamu, nikaketi, yangu nikaletewa sahani

Kwenya ngohe, chapati, thufu na biryani

 

Nikajilea vizuri bila kujali

Kwa meza wakaleta wali

Bila kusleki, nikamega kaugali

Nganya ya me nikiikemba tu kwa umbali

 

So, nilibonya vizuri nikashiba

Tumbo furi furi bila shida

Story zikaanza, watu kujuana

Hapo ndo nikakumbuka

Heee, na si nimemanga sana

 

Kwanzia supu na mamutura za jana

Supper, kathembe na nyama

Breko, hivo hivo kama jana

Alafu sahi, lawama

 

Hapo ndo tumbo ilianza kuleta balaa

Nikajua leo nayo nimepatikana

Hapa lazima niondokee hizi jamaa

Hapa itabidii nimeunda sana

 

Teke, nikarauka, na kusaka mama

Nikamshow naunda, tumbo imeleta noma

Kakacheka na kunishow niache ufala

Niaje na manga alafu nadai kuhepa

 

Enyewe nikaona ata mimi nimeingiza za ovyo

Kakanisho, maybe nitafeel poa nikienda choo

Nakapenda, so nikaagree, hio loo kakanishow

Manze hapo ndo saa maneno ilianza kuflow

 

Choo ilikuwa mbali kiasi na sito

Nikaingia teke, nilikuwa nimekazwa vi soo

Mlango nikafunga na kuketi, ready to go

Maneno, wacha zianze kuflow

 

Si mchezo, nilikuwa nimemanga sana

Mizinga tu nilikuwa naangusha ka osama

Each drop, kwa moyo nikifeel, hapo sawa

 

Vile tu shughuli nimemada

Trao kuvaa na kupull kamba

Blunder

Tank empty, hakuna waba

 

Hee, sema mwanaume kutense

Stranded, already choo nimemess

Nikashindwa saa hapa what next

Kutoa simu, nganya kutext

 

Niaje babe, hii choo yenu haina maji

Na already nishamaliza kazi

Hakureply, nikajua hapa nayo nitatii

Vile nilikuwa narusha mizuka na bidii

What such a pity

 

So, kwa choo nikakaa for about an hour

Mawazo huku inanigonga sawa sawa

Aii, arufu ikazidi, nikasema hapana

Hii ni mchezo, wacha niache ufala

 

So, pole pole door nikafungua

Nakukemba rada kama kuna mtu najua

Hakuna raiya, wazi, mimi huyo nikajitoa

Nikeanda kusaka mama pahali alikua

 

Kwa harakati zangu, nganya nikaipata

But it was too late

Buda yake alikuwa asha fyetu

Alienda choo,  akapata mamess tu

 

Hee, ka ni wewe ungefanya nini

Ju mi naye nilijifanya si mimi

Ikabidii ni watoi wamebeba musalaba

Teke teke wakaambiwa wasake waba

 

Hahaha, choo ilisafishwa mara moja

Despite that, party ikaendelea bila hoja

Nganya yangu huku ilishinda ikinicheka

But, do I care

 

Lesson Learned

Ukienda party

Mizigo zako

Peleka kwako

Ama utatii

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s